• babban_banner_01

Wuta Resistant 40% Cotton Bird Eye Mesh Interlock Fabric don kayan wasanni

Wuta Resistant 40% Cotton Bird Eye Mesh Interlock Fabric don kayan wasanni

Takaitaccen Bayani:

Siffofin rigar fuska, zane mai gefe biyu kuma ana kiransa auduga ulu (Inglish interlock), wanda kuma aka sani da haƙarƙari biyu.Yawancin lokaci, suturar ulu da auduga da aka fi sani da su ana yin su da irin wannan masana'anta.Wani nau'in masana'anta ne da aka saƙa.Sai kawai nada na gaba za a iya gani a bangarorin biyu na masana'anta.Yarinyar yana da taushi da kauri tare da kyawawa mai kyau na gefe, wanda ya dace da yin suturar auduga, tufafi da kayan wasanni.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Wane Abune Mai Fuskanci Biyu?

Bambanci tsakanin zane mai gefe guda da zane mai gefe biyu

1. Layuka daban-daban.

Tufafin gefe biyu yana da hatsi iri ɗaya a ɓangarorin biyu, kuma zane mai gefe ɗaya yana da bayyane ƙasa.Gabaɗaya, zane mai gefe ɗaya kamar fuska ɗaya ne, kuma kyalle mai gefe biyu iri ɗaya ne a bangarorin biyu.

2. Riƙe dumi daban-daban.

Tufafin gefe biyu yayi nauyi fiye da zane mai gefe guda.Tabbas, ya fi girma kuma ya fi zafi

3. Aikace-aikace daban-daban.

Tufafi mai gefe biyu, ƙari don suturar yara.Gabaɗaya, manya suna amfani da ƙarancin zane mai gefe biyu.Idan kuna son yin kauri mai kauri, zaku iya amfani da rigar goga kai tsaye da rigar terry.

4. Farashin ya bambanta sosai.

Babban bambancin farashi shine yafi saboda nauyin gram.Farashin kowane kilogiram kusan iri ɗaya ne, amma nauyin gram a gefe ɗaya ya yi ƙasa da na bangarorin biyu, don haka akwai ƙarin mita da yawa akan kilogiram.Bayan tuba, akwai tunanin cewa zane mai gefe biyu ya fi tsada fiye da zane mai gefe guda

Bayanan asali

Bayani:al'ada sanya

Alamar kasuwanci: HR

Asalin:China

Lambar HS:Farashin 60019200

Ƙarfin samarwa:500, 000, 000m/shekara

Bayanin Samfura

Sunan samfur Bird ido raga interlock masana'anta
Abun ciki 100% POLYESTER/auduga
Nisa cm 160
Nauyi musamman
MOQ mita 800
Launi Akwai Launuka masu yawa
Siffofin iya ƙara Mai hana ruwa, Wuta Resistant.
Amfani TUFA, WANNE WASANNI, KATSINA, TUFAR YOGA, RUWAN KWALLIYA
Ikon samarwa Mita miliyan 500 a kowace shekara
Lokacin Bayarwa 30-40 kwanaki bayan samu ajiya
Biya T/T, L/C
Lokacin biyan kuɗi T / T 30% ajiya, da ma'auni kafin kaya
Shiryawa Ta hanyar jujjuya kuma tare da jakar poly-roba guda biyu tare da bututun takarda ɗaya;ko bisa ga bukatun abokan ciniki
Port of loading ShangHai, China
Wurin Asalin Danyang, ZhenJiang, China

Manufar Samar da Mahimmancin Kasuwanci

A matsayin masana'antar yadi na gargajiya da kuma kamfani tare da yawan amfani da makamashi da gurɓataccen gurɓataccen yanayi, kamfaninmu yana ba da mahimmanci ga aiki da bincike na masana'antar kore.Kamfaninmu ya himmatu wajen gina masana'antar lambun kore.Ta hanyar ci gaba da sabbin fasahohin fasaha da aikace-aikace, amfani a cikin tsarin samarwa yana da ƙasa da ƙasa, kuma cutar da yanayin yana ƙarami kuma ƙarami.Muna ƙoƙari mu zama kamfani mai alhakin gaske tare da ci gaba mai jituwa tare da al'umma da muhalli.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana